Rain Alert | मान्सूनबाबत आली मोठी अपडेट, 26 जूनपासून पावसाचा जोर वाढणार, हवामान खात्याने दिला इशारा

Rain Alert | मान्सूनबाबत आली मोठी अपडेट, 26 जूनपासून पावसाचा जोर वाढणार, हवामान खात्याने दिला इशारा

24 जून पासून पुण्यात प्रवेश करेल असा एक नवा अंदाज भारतीय हवामान खात्यावर ठेवलेल्या करतात राज्यातल्या सगळ्यांचाच लक्ष मान्सूनच्या दमदार आगमनाकडे लागलेल्या 24 जूनला पुण्यात मान्सूनचा आगमन होणार आहे मुसळधार पाऊस होईल आणि 26 जून पासून पुण्यात पावसाचा जोर वाढेल असा अंदाज यामुळे मान्सूनची गती मंदावलेली आहे तर कोकणातच रत्नागिरी पर्यंतच मान्सून येऊन थांबलेला आहे आणि आता शेतकऱ्यांची चिंता त्यामुळे वाढली

सोने खरेदी विक्री करण्याचे नवीन नियम पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

24 जूनता मान्सून पुण्यात प्रवेश करेल असा नवा अंदाज भारतीय हवामान खात्यानं वर्तवलाय. 25 जूनला पुण्याच्या घाटाण्यावर मुसळधार पाऊस होईल आणि 26 जूनपासून पुण्यात पावसाचा जोर वाढेल असा अंदाज हवामानखात्यानं वर्तवताय विपरों वादळामुळे मान्सूनची गती मंदावतीचे. त्यामुळे शेतक-यांच्या वितेत भर पडलीये.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment