Pune crime: पुण्यात भरदिवसा गोळीबार थरार,चालत्या बाईकवर पाच जणांवर फायरींग

Pune crime: पुण्यात भरदिवसा गोळीबार थरार,चालत्या बाईकवर पाच जणांवर फायरींग

Pune Crime: पुण्यातील वारजे माळवाडी परिसरात भरदिवसा गोळीबाराची घटना घडली. या हल्ल्यात तरुण जखमी झाला आहे. वारजे माळवाडी पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले

पुणे: पुणे शहरात गुन्हेगारांचा सुळसुळाट वाढला आहे. गुन्हा करताना गुन्हेगारांना पोलिसांचा अजिबात धाक राहिलेला नाही असं दिसत आहे. याचदरम्यान, पुण्यातल्या वारजे परिसरात दिवसाढवळ्या दहशत मजवण्यासाठी विरोधी टोळीवर गोळीबार केल्याचा धक्कादायक प्रकार घडला आहे. यामध्ये एक मुलाच्या पायाला गोळी चाटून गेल्याने तो जखमी झाला आहे..

या प्रकरणात सुदैवाने कोणतीही जीवितहानी झालेली नाही. हा प्रकार पुण्याील वारजे परिसरातल्या रामनगर टाकी चौक येथे घडला आहे. दुपारच्या साडे चार वाजेच्या सुमारास ही घटना घडली आहे. त्यामुळे परिसरात भीतीचं वातावरण पसरलं आहे. सुरज तात्याबा लंगार (वय २१, रा. वारजे माळवाडी) असे जखमी झालेल्याचं नाव आहे.

पुणे : पत्नीचीच आक्षेपार्ह छायाचित्रे केली सोशल मीडियावर व्हायरल

या घटनेबाबत मिळालेल्या माहितीनुसार, हा गोळीबार पूर्ववैमनस्यातून झाल्याचं सांगण्यात येत आहे. वारजे परिसरातल्या रामनगर टाकी चौक येथे पाच मुलांची टोळी आपापसात गप्पा मारत होती. त्या ठिकाणी गाडीवर आलेल्या दोन अज्ञात व्यक्तींनी दहशत निर्माण करण्यासाठी त्यांच्या दिशेने गोळीचे ५ राऊंड फायर केले. गोळ्या झाडत असताना एका मुलाच्या पायाला एक गोळी चाटून गेली.

या घटनेत कोणतीही जीवितहानी झाली नसून जखमीला उपचारासाठी दवाखान्यात दाखल करण्यात आलं आहे. घटना घडल्यानंतर वरिष्ठ पोलिसांनी घटनास्थळी धाव घेत परिसरात पाहणी केली. पूर्ववैमनस्याच्या वादातून हा प्रकार घडल्याचा अंदाज पोलिसांकडून वर्तवला जात आहे. पोलीस आरोपींचा शोध घेत आहे. अद्याप कोणताही आरोपी हाती लागला नाही. या प्रकरणी पुढील तपास वारजे माळवाडी पोलीस करत आहेत.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment