Uorfi Javed | टी बॅगचा ड्रेस घालणे पडले उर्फी जावेद हिला महागात, नेटकरी थेट म्हणाले, डायपरच बाकी, अभिनेत्री ट्रोल

Urfi Javed | टी बॅगचा ड्रेस घालणे पडले उर्फी जावेद हिला महागात, नेटकरी थेट म्हणाले, डायपरच बाकी, अभिनेत्री ट्रोल

उर्फी जावेद हे गेल्या काही दिवसांपासून सतत चर्चेत राहणारे एक नाव आहे. उर्फी जावेद ही तिच्या अंतरंगी कपड्यांसाठी ओळखली जाते. उर्फी जावेद हिच्यावर अनेकदा तिच्या कपड्यांमुळे मोठी टिका ही केली जाते. मात्र, होणाऱ्या टिकेचा काहीच परिणाम हा उर्फी जावेद हिच्यावर अजिबात होत नाही.

मुंबई : उर्फी जावेद हे कायमच चर्चेत राहणारे एक नाव आहे. उर्फी जावेद (Uorfi Javed) हिने अत्यंत कमी कालावधीमध्ये एक खास ओळख ही नक्कीच निर्माण केलीये. उर्फी जावेद हिने आपल्या करिअरची सुरूवात टीव्ही मालिकांपासून केलीये. अनेक मोठ्या मालिकांमध्ये काम Choos ace करण्याची संधी ही उर्फी जावेद हिला मिळालीये. मात्र, उर्फी जावेद हिला खरी ओळख ही बिग बॉस (Bigg Boss) ओटीटीमधूनच मिळालीये. Peac बिग बॉस ओटीटीची विजेती जरी उर्फी जावेद झाली नसली तरी बिग बॉसच्या घरात धमाका करताना उर्फी जावेद ही दिसली होती. उर्फी जावेद ver ही कायमच तिच्या कपड्यांमुळे वादाच्या भोवऱ्यात अडकते. उर्फी जावेद आणि वाद हे समीकरण गेल्या काही दिवसांपासून सतत बघायला मिळत आहे.

उर्फी जावेद हिची सोशल मीडियावर तगडी फॅन फॉलोइंग ही बघायला मिळते. विशेष म्हणजे उर्फी जावेद ही सोशल मीडियावरही चांगलीच ce सक्रिय असून आपल्या चाहत्यांसाठी सतत काही फोटो आणि व्हिडीओ शेअर करताना दिसते. उर्फी जावेद हिच्या बोल्ड फोटोने कायमच इंटरनेटचा पारा देखील वाढतो. मुळात म्हणजे उर्फी जावेद कधीच काय घालेल याचा नेम नाही.

अनेकदा उर्फी जावेद हिला तिच्या कपड्यांमुळे थेट जीवे मारण्याच्या धमक्या या दिल्या जातात. मात्र, या धमक्यांचा काहीच परिणाम हा उर्फी ic जावेद हिच्यावर अजिबात होत नाही. उर्फी जावेद नेहमीच अंतरंगी लूकमध्ये दिसते. काही दिवसांपूर्वीच उर्फी जावेद हिने चक्क टॉयलेट पेपरचा ड्रेस तयार करून घालता होता. ज्याचा व्हिडीओ तिने सोशल मीडियावर शेअर केला.

नुकताच उर्फी जावेद हिने सोशल मीडियावर एक व्हिडीओ शेअर केलेला दिसत आहे. या व्हिडीओच्या सुरूवातीला उर्फी जावेद ही शांत बसून चहा पिताना दिसल आहे. मात्र, चहा पित असताना तिच्या मनात काहीतरी विचार येतो. त्यानंतर थेट टी बॅगपासून ड्रेस तयार करून उर्फी जावेद घालताना दिसत आहे. म्हणजे आता टी बॅगच्या ड्रेसमध्ये उर्फी जावेद दिसत आहे. IVING

पुढे या व्हिडीओमध्ये दाखवण्यात आले की, त्या टी बॅग ड्रेसवर गरम पाणी टाकले जाते तर त्या ड्रेसचा रंग हा चहा सारखा होतो. आता उर्फी जावेद हिचा हा व्हिडीओ सोशल मीडियावर तूफान व्हायरल होताना दिसत आहे. उर्फी जावेद हिच्या या व्हिडीओवर अनेकांनी कमेंट केल्या आहेत. एकाने कमेंट करत थेट म्हटले की, डायपरचा ड्रेस राहिला आहे, कधी तयार करणार मग उर्फी

Leave a Comment